RGC4W300W012A-003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-RGC4W300W012A-003-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RGC4W300W012A-003
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 9.6-48V 300W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5 ~ 28V 12.5A 9V - 53V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RGC4W300W012A-003 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
350 W
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 115°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.96
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 34-DIP, 7 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
1.50" L x 1.95" W x 0.53" H (38.1mm x 49.5mm x 13.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
53V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
12.5A