ZUP10-20/U ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
TDK-Lambda
มีอยู่ในสต็อค: 26
เอกสารข้อมูล
0 ~ 10VDC เอาต์พุต เบนช์ (AC เป็น DC) อุปกรณ์จ่ายไฟ ดิจิตอล 0 ~ 20A เอาต์พุต 200W คุณสมบัติ หน่วยความจำ, ตั้งโปรแกรมได้, RS232 และ RS485 อินเตอร์เฟซ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Why Thermocouple A Power Supply?
ZUP10-20/U
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1668-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZUP10-20/U
คำอธิบาย
PWR SUP BENCH PROG 0-10V 200W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ขนาด / มิติ
13.780" L x 4.882" W x 2.756" H (350.00mm x 124.00mm x 70.00mm)
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
คุณสมบัติ
หน่วยความจำ, ตั้งโปรแกรมได้, RS232 และ RS485 อินเตอร์เฟซ
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
200W
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความแม่นยำ - โวลต์มิเตอร์; แอมมิเตอร์
0.02% + 8mV
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ - สายไฟฟ้า
1mV + 0.005%
ประเภท
เบนช์ (AC เป็น DC)
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ - โหลด
2mV + 0.005%
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
85 ~ 265VAC
การทำให้กระแสไฟฟ้าสม่ำเสมอ - สายไฟฟ้า
0.01% + 2mA
จำนวนของเอาต์พุต
1
การทำให้กระแสไฟฟ้าสม่ำเสมอ - โหลด
0.01% + 5mA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
0 ~ 10VDC
กระเพื่อม
5mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต
0 ~ 20A