ZUP20-40/U
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1675-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZUP20-40/U
คำอธิบาย
PWR SUP BENCH PROG 0-20V 800W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0 ~ 20VDC เอาต์พุต เบนช์ (AC เป็น DC) อุปกรณ์จ่ายไฟ ดิจิตอล 0 ~ 40A เอาต์พุต 800W คุณสมบัติ หน่วยความจำ, ตั้งโปรแกรมได้, RS232 และ RS485 อินเตอร์เฟซ
หมวดหมู่
ขนาด / มิติ
13.780" L x 5.512" W x 4.882" H (350.00mm x 140.00mm x 124.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
800W
ความแม่นยำ - โวลต์มิเตอร์; แอมมิเตอร์
0.02% + 12mV
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ - สายไฟฟ้า
1mV + 0.005%
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ - โหลด
2mV + 0.005%
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
85 ~ 265VAC
การทำให้กระแสไฟฟ้าสม่ำเสมอ - สายไฟฟ้า
0.01% + 5mA
การทำให้กระแสไฟฟ้าสม่ำเสมอ - โหลด
0.07% + 10mA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
0 ~ 20VDC
กระเพื่อม
5mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต
0 ~ 40A