ACM1513-551-2PL-TLHF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-9331-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-9331-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-9331-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACM1513-551-2PL-TLHF
คำอธิบาย
CMC 10A 2LN 550 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 550 Ohms @ 100 MHz 10A dcr 4mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACM1513-551-2PL-TLHF รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
10A
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
4mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ขนาด / มิติ
0.591" L x 0.512" W (15.00mm x 13.00mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
550 Ohms @ 100 MHz