ACM2012-900-2P-T002
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2207-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2207-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2207-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACM2012-900-2P-T002
คำอธิบาย
CMC 400MA 2LN 90 OHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 90 Ohms @ 100 MHz 400mA dcr 190mOhm
โมเดล EDA/CAD
ACM2012-900-2P-T002 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
400mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
190mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.051" (1.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
90 Ohms @ 100 MHz