ACM70V-701-2PL-TL00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-4081-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-4081-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-4081-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACM70V-701-2PL-TL00
คำอธิบาย
CMC 4A 2LN 700 OHM SURFACE MOUNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 700 Ohms @ 100 MHz 4A dcr 15mOhm
โมเดล EDA/CAD
ACM70V-701-2PL-TL00 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
4A
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
15mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ขนาด / มิติ
0.276" L x 0.236" W (7.00mm x 6.00mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.138" (3.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
700 Ohms @ 100 MHz