ACM9070-701-2PL-TL01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2216-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2216-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2216-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACM9070-701-2PL-TL01
คำอธิบาย
CMC 5A 2LN 700 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 700 Ohms @ 100 MHz 5A dcr 10mOhm
โมเดล EDA/CAD
ACM9070-701-2PL-TL01 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
5A
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
10mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ขนาด / มิติ
0.354" L x 0.276" W (9.00mm x 7.00mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
700 Ohms @ 100 MHz