ACM90V-701-2PL-TL00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-4082-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-4082-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-4082-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACM90V-701-2PL-TL00
คำอธิบาย
CMC 8A 2LN 700 OHM SURFACE MOUNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 700 Ohms @ 100 MHz 8A dcr 10mOhm
โมเดล EDA/CAD
ACM90V-701-2PL-TL00 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
10mOhm
ผู้ผลิต
TDK
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q200
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ขนาด / มิติ
0.354" L x 0.276" W (9.00mm x 7.00mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
700 Ohms @ 100 MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
8A