ACT32P-102-2P-TL01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-ACT32P-102-2P-TL01TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-ACT32P-102-2P-TL01CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-ACT32P-102-2P-TL01DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACT32P-102-2P-TL01
คำอธิบาย
CMC 800MA 2LN 1KOHM SMD AEC-Q200
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 1 kOhms @ 100 MHz 800mA dcr 150mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACT32P-102-2P-TL01 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
150mOhm
ผู้ผลิต
TDK
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ขนาด / มิติ
0.154" L x 0.098" W (3.90mm x 2.50mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
800mA