ACT45B-101-2P-TL003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-3959-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-3959-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-3959-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACT45B-101-2P-TL003
คำอธิบาย
CMC 100UH 150MA 2LN 5.8KOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 5.8 kOhms @ 10 MHz 150mA dcr 2Ohm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACT45B-101-2P-TL003 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2Ohm
ผู้ผลิต
TDK
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q200
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของสาย
2
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
5.8 kOhms @ 10 MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
100 µH @ 100 kHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
150mA