ACT45B-110-2P-TL003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-3956-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-3956-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-3956-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACT45B-110-2P-TL003
คำอธิบาย
CMC 11UH 250MA 2LN 600 OHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
11 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 600 Ohms @ 10 MHz 250mA dcr 600mOhm
โมเดล EDA/CAD
ACT45B-110-2P-TL003 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
250mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
600mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 10 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
11 µH @ 100 kHz