ACT45B-220-2P-TL003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-3957-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-3957-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-3957-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACT45B-220-2P-TL003
คำอธิบาย
CMC 22UH 200MA 2LN 1.2 KOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 1.2 kOhms @ 10 MHz 200mA dcr 1Ohm
โมเดล EDA/CAD
ACT45B-220-2P-TL003 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1.2 kOhms @ 10 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
22 µH @ 100 kHz