ACT45B-510-2P-TL003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-3958-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-3958-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-3958-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACT45B-510-2P-TL003
คำอธิบาย
CMC 51UH 200MA 2LN 2.8KOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
51 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 2.8 kOhms @ 10 MHz 200mA dcr 1Ohm
โมเดล EDA/CAD
ACT45B-510-2P-TL003 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรา
AEC-Q200
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
2.8 kOhms @ 10 MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
51 µH @ 100 kHz