ACT45C-101-2P-TL000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-ACT45C-101-2P-TL000TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-ACT45C-101-2P-TL000CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-ACT45C-101-2P-TL000DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACT45C-101-2P-TL000
คำอธิบาย
CMC 100UH 150MA AEC-Q200 125DEGC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 5.8 kOhms @ 10 MHz 150mA dcr 2Ohm
โมเดล EDA/CAD
ACT45C-101-2P-TL000 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
150mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรา
AEC-Q200
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
5.8 kOhms @ 10 MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
100 µH @ 100 kHz