ALT4532P-181-T05G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-175377-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-175377-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-175377-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ALT4532P-181-T05G
คำอธิบาย
PULSE TRANSFORMERS FOR LAN INTER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
180µH LAN หม้อแปลงสัญญาณพัลซ์ 1CT:1CT ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ALT4532P-181-T05G รุ่น
หมวดหมู่
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
180µH
ผู้ผลิต
TDK
อัตราส่วนรอบ - หลัก:รอง
1CT:1CT
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.114" (2.90mm)
ประเภทหม้อแปลง
LAN
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C