AVR-M1608C120MT2AB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2539-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2539-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2539-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AVR-M1608C120MT2AB
คำอธิบาย
VARISTOR 12V 15A 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
12 V 15 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
AVR-M1608C120MT2AB รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
14.4 V
ผู้ผลิต
TDK
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
15 A
ชุด
พลังงาน
0.06J
Digi-Reel®
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
400 pF @ 1 kHz
โวลต์ DC สูงสุด
7.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
9.6 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
12 V