AVR-M1608C120MT6AB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2538-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2538-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2538-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AVR-M1608C120MT6AB
คำอธิบาย
VARISTOR 12V 50A 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 V 50 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AVR-M1608C120MT6AB รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
14.4 V
ผู้ผลิต
TDK
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
50 A
ชุด
พลังงาน
0.09J
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
1050 pF @ 1 kHz
โวลต์ DC สูงสุด
7.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
9.6 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
12 V