AVR-M2012C120MT6AB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2547-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2547-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2547-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AVR-M2012C120MT6AB
คำอธิบาย
VARISTOR 12V 60A 0805
คำอธิบายโดยละเอียด
12 V 60 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0805 (2012 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
AVR-M2012C120MT6AB รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
14.4 V
ผู้ผลิต
TDK
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
60 A
ชุด
พลังงาน
0.2J
Digi-Reel®
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
1000 pF @ 1 kHz
โวลต์ DC สูงสุด
7.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
9.6 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
12 V