AVR-M2012C390KT6AB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2549-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2549-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2549-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AVR-M2012C390KT6AB
คำอธิบาย
VARISTOR 39V 100A 0805
คำอธิบายโดยละเอียด
39 V 100 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0805 (2012 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
AVR-M2012C390KT6AB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
100 A
ผู้ผลิต
TDK
พลังงาน
0.3J
ชุด
จำนวนของวงจร
1
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
430 pF @ 1 kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
28 V
เกรด
รถยนต์
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
35 V
คุณสมบัติ
AEC-Q200
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
39 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
43 V