AVRH10C101KT1R2YE8
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-AVRH10C101KT1R2YE8TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-AVRH10C101KT1R2YE8CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-AVRH10C101KT1R2YE8DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AVRH10C101KT1R2YE8
คำอธิบาย
VARISTOR 120V 300MA 0402
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 V 300 mA วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0402 (1005 เมตริก)
หมวดหมู่
พลังงาน
0.007J
ผู้ผลิต
TDK
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
1.23 pF @ 1 MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
70 V
เกรด
รถยนต์
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
100 V
คุณสมบัติ
AEC-Q200
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
120 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
110 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
300 mA