AVRH10C390KT500NA8
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-175257-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-175257-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-175257-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AVRH10C390KT500NA8
คำอธิบาย
VARISTOR 39V 15A 0402
คำอธิบายโดยละเอียด
39 V 15 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0402 (1005 เมตริก)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
15 A
พลังงาน
0.02J
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
50 pF @ 1 MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
โวลต์ DC สูงสุด
28 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
35 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
39 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
43 V