B57164K0102K000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-77137-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B57164K0102K000
คำอธิบาย
THERMISTOR NTC 1KOHM 3730K DISC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ntc เทอร์มิสเตอร์ 1k ดิสก์, 5.5mm Dia x 5.0mm W
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B57164K0102K000 รุ่น
หมวดหมู่
ค่า B ที่ยอมรับได้
±3%
ผู้ผลิต
TDK
B25/100
3730K
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน - สูงสุด
450 mW
ความต้านทานเป็น Ohms @ 25°C
1k
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความต้านทานคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์, 5.5mm Dia x 5.0mm W