B57237S0100M000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-2097-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B57237S0100M000
คำอธิบาย
ICL 10 OHM 20% 3.7A 15MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 10 Ohms ±20% 3.7 A 0.591" (15.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B57237S0100M000 รุ่น
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ผู้ผลิต
TDK
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
3.7 A
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.591" (15.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
UL
R @ 25°C
10 Ohms