B72210S2271K101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-1433-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72210S2271K101
คำอธิบาย
VARISTOR 430V 3.5KA DISC 10MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
430 V 3.5 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล ดิสก์ 10mm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B72210S2271K101 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
473 V
ผู้ผลิต
TDK
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
3.5 kA
ชุด
พลังงาน
55J
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
220 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
275 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
350 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
387 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ 10mm
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
430 V