B72210S2301K101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-1434-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72210S2301K101
คำอธิบาย
VARISTOR 470V 3.5KA DISC 10MM
คำอธิบายโดยละเอียด
470 V 3.5 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล ดิสก์ 10mm
โมเดล EDA/CAD
B72210S2301K101 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
517 V
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
3.5 kA
ชุด
พลังงาน
60J
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
200 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
300 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
385 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
423 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ 10mm
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
470 V