B72214P2131K101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-B72214P2131K101-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72214P2131K101
คำอธิบาย
VARISTOR 205V 6KA DISC 14MM
คำอธิบายโดยละเอียด
205 V 6 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล ดิสก์ 14mm
โมเดล EDA/CAD
B72214P2131K101 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
225.5 V
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
6 kA
ชุด
พลังงาน
60J
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
1100 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
130 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
170 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
184.5 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ 14mm
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
205 V