B72214P2321K101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-B72214P2321K101-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72214P2321K101
คำอธิบาย
VARISTOR 510V 6KA DISC 14MM
คำอธิบายโดยละเอียด
510 V 6 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล ดิสก์ 14mm
โมเดล EDA/CAD
B72214P2321K101 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
561 V
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
6 kA
ชุด
พลังงาน
150J
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
445 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
320 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
420 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
459 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ 14mm
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
510 V