B72220S0511K101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-4662-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72220S0511K101
คำอธิบาย
VARISTOR 820V 6.5KA DISC 20MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
820 V 6.5 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล ดิสก์ 20mm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B72220S0511K101 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
902 V
ผู้ผลิต
TDK
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
6.5 kA
ชุด
พลังงาน
190J
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
460 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
510 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
670 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
738 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ 20mm
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
820 V