B72220T2131K101 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
205 V 10 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล แนวรัศมี, กล่อง - 3 ตัวนำ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
B72220T2131K101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-3641-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72220T2131K101
คำอธิบาย
VARISTOR 205V 10KA RADIAL BOX
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
10 kA
พลังงาน
100J
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
1340 pF @ 1 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
โวลต์ AC สูงสุด
130 V
คุณสมบัติ
ป้องกันความร้อน
โวลต์ DC สูงสุด
170 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
184.5 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กล่อง - 3 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
205 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
225.5 V