B72225T4151K101 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 591
เอกสารข้อมูล
240 V 20 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล แนวรัศมี, กล่อง - 3 ตัวนำ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
B72225T4151K101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-3648-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72225T4151K101
คำอธิบาย
VARISTOR 240V 20KA RADIAL BOX
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B72225T4151K101 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
20 kA
พลังงาน
215J
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
1740 pF @ 1 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
โวลต์ AC สูงสุด
150 V
คุณสมบัติ
ป้องกันความร้อน
โวลต์ DC สูงสุด
200 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
216 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กล่อง - 3 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
240 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
264 V