B72500E0200K060
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-4621-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-4621-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-4621-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72500E0200K060
คำอธิบาย
VARISTOR 33V 30A 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
33 V 30 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
B72500E0200K060 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
30 A
ผู้ผลิต
TDK
พลังงาน
0.2J
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
90 pF @ 1 MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TA)
โวลต์ AC สูงสุด
20 V
เกรด
รถยนต์
โวลต์ DC สูงสุด
26 V
คุณสมบัติ
AEC-Q200
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
29.7 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
33 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
36.3 V