B72500T0140K060
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-2593-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-2593-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-2593-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72500T0140K060
คำอธิบาย
VARISTOR 22V 30A 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
22 V 30 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
B72500T0140K060 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
24.2 V
ผู้ผลิต
TDK
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
30 A
ชุด
พลังงาน
0.2J
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
100 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
14 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
18 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
19.8 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
22 V