B72520E0140K062
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-75364-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-75364-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-75364-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72520E0140K062
คำอธิบาย
VARISTOR 22V 200A 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 V 200 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว 1206 (3216 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B72520E0140K062 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
24.2 V
ผู้ผลิต
TDK
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
200 A
ชุด
พลังงาน
0.5J
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
โวลต์ AC สูงสุด
14 V
คุณสมบัติ
AEC-Q200
โวลต์ DC สูงสุด
18 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
19.8 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
22 V