B72520E0400K062
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-7461-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-7461-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-7461-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72520E0400K062
คำอธิบาย
VARISTOR 68V 100A 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
68 V 100 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 1206 (3216 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B72520E0400K062 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
100 A
ผู้ผลิต
TDK
พลังงาน
0.5J
ชุด
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
250 pF @ 1 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ AC สูงสุด
40 V
เกรด
รถยนต์
โวลต์ DC สูงสุด
56 V
คุณสมบัติ
AEC-Q200
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
61.2 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
68 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
74.8 V