B72520T0170K062
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-2601-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-2601-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-2601-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72520T0170K062
คำอธิบาย
VARISTOR 27V 200A 1206
คำอธิบายโดยละเอียด
27 V 200 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 1206 (3216 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B72520T0170K062 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
29.7 V
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
200 A
ชุด
พลังงาน
0.6J
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
600 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
17 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
22 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
24.3 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
27 V