B72520T0200K062
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-7464-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-7464-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-7464-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72520T0200K062
คำอธิบาย
VARISTOR 33V 200A 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
33 V 200 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 1206 (3216 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B72520T0200K062 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
36.3 V
ผู้ผลิต
TDK
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
200 A
ชุด
พลังงาน
0.7J
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
600 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
20 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
26 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
29.7 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
33 V