B72540T0300K062
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-7483-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-7483-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-7483-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72540T0300K062
คำอธิบาย
VARISTOR 47V 1.2KA 2220
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
47 V 1.2 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว 2220 (5750 เมตริก)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
51.7 V
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
1.2 kA
พลังงาน
12J
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
โวลต์ AC สูงสุด
30 V
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
4000 pF @ 1 MHz
โวลต์ DC สูงสุด
38 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
42.3 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
47 V