B82144B2103K000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-6747-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-6747-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B82144B2103K000
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 2.45A 120 MOHM TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 2.45 A สูงสุด 120mOhm แนวรัศมี, กระบอกแนวตั้ง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B82144B2103K000 รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 120mOhm
ชุด
Q @ ความถี่
40 @ 252kHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
22MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระบอกแนวตั้ง
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.256" Dia (6.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.551" (14.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.85A