B82464P4103M000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-5663-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-5663-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-5663-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B82464P4103M000
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 3.4A 30 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 3.4 A สูงสุด 30mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
B82464P4103M000 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
3.5A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 30mOhm
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.409" L x 0.409" W (10.40mm x 10.40mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.189" (4.80mm)