B82559A0501A013
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-1866-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-1866-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-1866-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B82559A0501A013
คำอธิบาย
FIXED IND 500NH 30A 0.78 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
500 nH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 30 A 0.78mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
B82559A0501A013 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
30A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
0.78mOhm
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 130°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
10 kHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.512" L x 0.421" W (13.00mm x 10.70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.195" (4.95mm)