B82732F2601B001 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Triad Magnetics
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
68 mH @ 10 kHz 2 line common mode choke ทรูโฮล 600mA dcr 1.97Ohm (ทั่วไป)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
B82732F2601B001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-5746-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B82732F2601B001
คำอธิบาย
CMC 68MH 600MA 2LN TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B82732F2601B001 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.97Ohm (ทั่วไป)
ผู้ผลิต
TDK
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
500V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
ถาด
หน่วยงานที่อนุมัติ
ENEC, UL, UR, VDE
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ขนาด / มิติ
0.965" L x 0.571" W (24.50mm x 14.50mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.531" (13.50mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
68 mH @ 10 kHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 ขา PC
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
600mA