B82732F2801B001 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
เอกสารข้อมูล
39 mH @ 10 kHz 2 line common mode choke ทรูโฮล 800mA dcr 1.1Ohm (ทั่วไป)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
B82732F2801B001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-2774-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B82732F2801B001
คำอธิบาย
CMC 39MH 800MA 2LN TH
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B82732F2801B001 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.1Ohm (ทั่วไป)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
500V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.965" L x 0.571" W (24.50mm x 14.50mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.531" (13.50mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
39 mH @ 10 kHz
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
800mA