B82733F2701B001 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
เอกสารข้อมูล
100 mH @ 10 kHz 2 line common mode choke ทรูโฮล 700mA dcr 1.81Ohm (ทั่วไป)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
B82733F2701B001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-2788-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B82733F2701B001
คำอธิบาย
CMC 100MH 700MA 2LN TH
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B82733F2701B001 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.81Ohm (ทั่วไป)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
500V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
1.043" L x 0.976" W (26.50mm x 24.80mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.551" (14.00mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
100 mH @ 10 kHz
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
700mA