B82801A1185A150
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-B82801A1185A150TR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-B82801A1185A150CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-B82801A1185A150DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B82801A1185A150
คำอธิบาย
CURR SENSE XFMR 1:150 SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.145833333333333 หม้อแปลงตรวจจับกระแสไฟฟ้า 50kHz ~ 1MHz 2.5mOhm หลัก, 21Ohm รอง 1.84 mH ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B82801A1185A150 รุ่น
หมวดหมู่
ET (โวลต์-เวลา)
43.2VµS
ผู้ผลิต
TDK
อัตราส่วนรอบ - หลัก:รอง
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
2.5mOhm หลัก, 21Ohm รอง
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.185" L x 0.138" W (4.70mm x 3.50mm)
ช่วงความถี่
50kHz ~ 1MHz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.138" (3.50mm)
ประเภท
ล่วงล้ำ
รูปแบบส่วนปลาย
J ตัวนำ
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
1.84 mH