B82801A1333A020
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-B82801A1333A020TR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-B82801A1333A020CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-B82801A1333A020DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B82801A1333A020
คำอธิบาย
CURR SENSE XFMR 1:20 SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1899-12-30 หม้อแปลงตรวจจับกระแสไฟฟ้า 50kHz ~ 1MHz 2.5mOhm หลัก, 320mOhm รอง 33 µH ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B82801A1333A020 รุ่น
หมวดหมู่
อัตราส่วนรอบ - หลัก:รอง
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
2.5mOhm หลัก, 320mOhm รอง
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.185" W (3.50mm x 4.70mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.138" (3.50mm)
ช่วงความถี่
50kHz ~ 1MHz
รูปแบบส่วนปลาย
J ตัวนำ
ประเภท
ล่วงล้ำ
น้ำหนัก
0.006oz (0.17g)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
33 µH