B82801B0205A100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-4042-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-4042-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-4042-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B82801B0205A100
คำอธิบาย
CURR SENSE XFMR 1:100 SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.111111111111111 หม้อแปลงตรวจจับกระแสไฟฟ้า 50kHz ~ 1MHz 0.8mOhm หลัก, 5.5Ohm รอง 2 mH ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B82801B0205A100 รุ่น
หมวดหมู่
อัตราส่วนรอบ - หลัก:รอง
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
0.8mOhm หลัก, 5.5Ohm รอง
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.280" L x 0.320" W (7.11mm x 8.13mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.200" (5.08mm)
ช่วงความถี่
50kHz ~ 1MHz
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
ประเภท
ล่วงล้ำ
น้ำหนัก
0.014oz (0.4g)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
2 mH