B82801B0724A060
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-B82801B0724A060TR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-B82801B0724A060CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-B82801B0724A060DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B82801B0724A060
คำอธิบาย
CURR SENSE XFMR 1:60 SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.0833333333333333 หม้อแปลงตรวจจับกระแสไฟฟ้า 50kHz ~ 1MHz 0.8mOhm หลัก, 1.98Ohm รอง 720 µH ติดบนพื้นผิว
โมเดล EDA/CAD
B82801B0724A060 รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
0.8mOhm หลัก, 1.98Ohm รอง
ขนาด / มิติ
0.280" L x 0.320" W (7.11mm x 8.13mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.200" (5.08mm)
ช่วงความถี่
50kHz ~ 1MHz
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
น้ำหนัก
0.014oz (0.4g)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
720 µH