B84776M0010A000
B84776M0010A000
B84776M0010A000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-7411-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B84776M0010A000
คำอธิบาย
PWR ENT MOD RCPT IEC320-C14 PNL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ไฟฟ้าขาเข้า เต้ารับแบบใบมีดตัวผู้ - โมดูล IEC 320-C14 ติดตั้งบนพาเนล, หน้าแปลน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B84776M0010A000 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทฟิลเตอร์
ผ่านการกรอง (EMI, RFI) - เชิงการค้า, ทางการแพทย์
ผู้ผลิต
TDK
ระดับกระแส - ตัวกรอง
10A
ชุด
คุณสมบัติสวิตช์
เปิด-ปิดสวิตช์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รองรับฟิวส์
ใช่ (ไม่รวมฟิวส์)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, หน้าแปลน
รูปแบบคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.250" (6.3mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับแบบใบมีดตัวผู้ - โมดูล
คุณสมบัติ
ติดตั้งด้านหน้าหรือด้านหลัง
พิกัดกระแส - เข้าอุปกรณ์
10A