CLF7045NIT-101M-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-174179-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-174179-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-174179-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CLF7045NIT-101M-D
คำอธิบาย
FIXED IND 100UH 810MA 310 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 810 mA สูงสุด 310mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
CLF7045NIT-101M-D รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
810mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 310mOhm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.291" L x 0.276" W (7.40mm x 7.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.189" (4.80mm)