CLF7045NIT-150M-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-174174-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-174174-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-174174-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CLF7045NIT-150M-D
คำอธิบาย
FIXED IND 15UH 2.3A 66 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 2.3 A สูงสุด 66mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
CLF7045NIT-150M-D รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.3A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 66mOhm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.291" L x 0.276" W (7.40mm x 7.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.189" (4.80mm)